(PART 1) MKE ALINIKIMBIA NILIPOPATA AJALI MBAYA

Ndio, wewe umepitia magumu katika mapenzi. Lakini mwenzako huyu alipitia magumu zaidi.

 BASHIRU ni mjasiriamali anayefanya biashara za uuzaji wa matunda sokoni.

Simulizi yake ya ni kitendo cha kuteswa sana na mke wake baada ya kuyumba kiuchumi pale alipopata mtihani wa kupata ajali mbaya.

Itazame simulizi yake hii ambayo itakusisimua Sana๐Ÿ‘‡๐Ÿ‘‡





COMMENTS

Usipitwe-Weka email yako kisha 'Subscribe'

Name

Afya,50,Blogging,16,Burudani,28,Dini,92,Maisha,28,Mashairi,52,Sitosahau,32,Teknolojia,5,Usichokijua,18,
ltr
item
mrbunduki: (PART 1) MKE ALINIKIMBIA NILIPOPATA AJALI MBAYA
(PART 1) MKE ALINIKIMBIA NILIPOPATA AJALI MBAYA
Ndio, wewe umepitia magumu katika mapenzi. Lakini mwenzako huyu alipitia magumu zaidi.
https://i.ytimg.com/vi/_wlxc0hH9pU/hqdefault.jpg
https://i.ytimg.com/vi/_wlxc0hH9pU/default.jpg
mrbunduki
https://www.mrbunduki.com/2021/05/part-1-mke-alinikimbia-nilipopata-ajali.html
https://www.mrbunduki.com/
https://www.mrbunduki.com/
https://www.mrbunduki.com/2021/05/part-1-mke-alinikimbia-nilipopata-ajali.html
true
3501413861140022348
UTF-8
Loaded All Posts Hakuna chapisho lolote View All Read more Reply Cancel reply Delete By Home PAGES POSTS View All Recommended posts LABEL ARCHIVE Search/Tafuta ALL POSTS Bahati mbaya, Ulichotafuta hakipo Rudi nyumbani/Home Sunday Monday Tuesday Wednesday Thursday Friday Saturday Sun Mon Tue Wed Thu Fri Sat January February March April May June July August September October November December Jan Feb Mar Apr May Jun Jul Aug Sep Oct Nov Dec just now 1 minute ago $$1$$ minutes ago 1 hour ago $$1$$ hours ago Yesterday $$1$$ days ago $$1$$ weeks ago more than 5 weeks ago Followers Follow THIS PREMIUM CONTENT IS LOCKED STEP 1: Share to a social network STEP 2: Click the link on your social network Copy All Code Select All Code All codes were copied to your clipboard Can not copy the codes / texts, please press [CTRL]+[C] (or CMD+C with Mac) to copy Table of Content